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Dar es Salaam 
21 Februari, 2025 
 
                                 TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
 
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan amefanya 
uhamisho wa Wakuu wa Wilaya wawili na uteuzi wa viongozi mbalimbali. Kwa mujibu 
wa taarifa iliyotolewa na Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka uhamisho na 
uteuzi huo ni kama ifuatavyo:- 
 

i. Mhe. Dkt. Vicent Naano Anney amehamishwa kutoka Wilaya ya Bunda kwenda 
kuwa Mkuu wa Wilaya ya Maswa; 

 
ii. Mhe. Aswege Enock Kaminyoge amehamishwa kutoka Wilaya ya Maswa kwenda 

kuwa Mkuu wa Wilaya ya Bunda;  

 
iii. CPA Juma Ajuang Kimori ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi 

ya Shirika la Ukaguzi na Usimamizi wa Vyama vya Ushirika (COASCO). CPA 
Kimori anachukua nafasi ya Bw. Yona Killagane ambaye amemaliza muda wake;  

 
iv. Prof. Edward Gamaya Hoseah ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya 

Wadhamini ya Hospitali ya Benjamin Mkapa. Prof. Hoseah anachukua nafasi ya Dkt. 
Deo Mtasiwa ambaye amemaliza muda wake; 
 

v. Bi Renatha Mtunda Rugarabamu ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya 
Wadhamini ya Mfuko wa Fidia kwa Wafanyakazi (WCF). Bi Rugarabamu 
anachukua nafasi ya Bw. Emmanuel Humba ambaye amemaliza muda wake; 
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vi. Jaji Mstaafu Awadh Mohammed Bawazir ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa 
Mamlaka ya Rufani ya Zabuni za Umma (PPAA). Jaji Mstaafu Bawazir anachukua 
nafasi ya Jaji Mstaafu Sauda Mjasiri ambaye amemaliza muda wake; na 
 

vii. Balozi Ramadhani Muombwa Mwinyi ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Baraza la 
Uongozi la Kituo cha Uhusiano wa Kimataifa Dkt. Salim Ahmed Salim kwa kipindi 
cha pili. 

 

 
Sharifa B. Nyanga 
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu 
 
 
 
 
 
 


